The United Republic of Tanzania

Tanzania Insurance Regulatory Authority

“TIRA kwa Soko Salama la Bima”
TIRA yashiriki CEO’s Forum 2026 Arusha
28 Sep, 2026
TIRA yashiriki CEO’s Forum 2026 Arusha

Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA) inashiriki Kikao Kazi cha Wenyeviti wa Bodi na Watendaji Wakuu wa Taasisi na Mashirika ya Umma (CEO’s Forum 2026), kinachofanyika leo Septemba 28, 2026 katika Kituo cha Mikutano ya Kimataifa Arusha (AICC) jijini humo.

Kamishna wa Bima, Dkt. Baghayo A. Saqware, anashiriki katika kikao hicho kinachowakutanisha Wenyeviti wa Bodi na Watendaji Wakuu wa Taasisi na Mashirika ya Umma kwa ajili ya kujadili masuala mbalimbali yanayohusu uendeshaji, usimamizi na maendeleo ya taasisi za umma na ujumuishwaji wa wananchi katika maendeleo katika Utekelezaji wa Dira 2050.

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi, anatarajiwa kufungua rasmi kikao hicho kwa niaba ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan.ikao hicho kinatarajiwa kuwakutanisha wawakilishi kutoka takribani Mashirika ya Umma 300 pamoja na washiriki zaidi ya 700.

TIRA, Kwa Soko Salama la Bima