The United Republic of Tanzania

Tanzania Insurance Regulatory Authority

“TIRA kwa Soko Salama la Bima”
Huduma Bora kwa Wananchi: TIRA yashiriki Uzinduzi wa Majengo ya Ofisi za Serikali Mtumba Dodoma
30 Oct, 2026
Huduma Bora kwa Wananchi: TIRA yashiriki Uzinduzi wa Majengo ya Ofisi za Serikali Mtumba Dodoma

Mamlaka ya Usimamizi wa Bima Tanzania (TIRA) imeshiriki katika hafla ya uzinduzi wa majengo ya ofisi za Wizara na Taasisi za Serikali pamoja na barabara za lami katika Mji wa Serikali Mtumba, jijini Dodoma, iliyofanyika leo, tarehe 30 Oktoba 2026. Hafla hiyo imeongozwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan.

 

Uzinduzi huo ni hatua muhimu katika kuimarisha miundombinu na mazingira ya utendaji kazi wa Serikali, kurahisisha uratibu wa shughuli za taasisi za umma na kuongeza ufanisi katika utoaji wa huduma bora kwa wananchi.

Ushiriki wa TIRA katika hafla hiyo ni sehemu ya kuimarisha ushirikiano baina ya taasisi za Serikali katika utekelezaji wa majukumu yake, hususan usimamizi na uendelezaji wa sekta ya bima, kwa lengo la kuchangia maendeleo ya kiuchumi na kijamii nchini.

TIRA – Kwa Soko Salama la Bima.